สำนักงานสัตวแพทยสภา  
   

ขอเชิญเข้าร่วมงานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2563 สัตวแพทยสภา  

ผู้ที่ต้องการลงทะเบียนเข้าร่วมงานประชุมใหญ่สามารถลงทะเบียนเข้าร่วม
โดยการติดต่อทางโทรศัพท์ที่
- หมายเลข 0871891133 (หมอโจ้)
- หมายเลข 0907465186 (คุณจรวยพร)
หรือ LINE ID: @vetcce             
ดาวน์โหลดใบลงทะเบียน แจ้งผ่านระบบอีเมล์.doc
ดาวโหลดกำหนดการ
ดาวน์โหลดใบชำระเงิน วันที่ 6 ต.ค. 63
ดาวน์โหลดใบชำระเงิน วันที่ 7 ต.ค. 63
ดาวน์โหลดใบชำระเงิน วันที่ 6และ7 ต.ค. 63

 

หมายเหตุ: สงวนสิทธิเปลี่ยนแปลงการลงทะเบียนทุกกรณี และไม่คืนเงินทุกกรณี 

 

 



 

 

   

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กมลชนก องอาจสิทธิกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 กรกช ศิริวิบูลย์ไชยกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 กรกช  ชัยรัชนิกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 กรกมล หาญชัย ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 กฤชธนัช ถาวรพานิช เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 กฤษณ์ก้อง ศรียันต์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 กวีนุช เชียงสอน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 กังวาน ถิรธำรง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 กัลยกร ไตรเจริญทิพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
10 กาญจนา การสมพรต เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 กานต์ชนก ทองไทย เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
12 กิจจาทร ชัยรัชนิกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 กิตติพร ยุวธนากร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
14 กิรณา นรเดชานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 กุลภา  พลรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 เกริกชัย นพบุรี เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
17 เกรียงกมล เตไชยา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
18 แก้วตา สัตยาประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
19 โกเมน  จันทนลัญจกร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
20 เขมพรรษ บุญโญ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
21 คชพล จาตุรันต์รัศมี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
22 จตุรงค์ ทันแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
23 จริยา  สุตานนท์ไพบูลย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
24 จารุวรรณ บุญล้วน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
25 จิตตพร จำคำสอน เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
26 จินตนาการ  อ้วนคำ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
27 จิรนิจ เจริญสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
28 จิรเมธ เก็บไว้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
29 จีรวัฒน์  แก้วฤาชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
30 จุฑามาศ ขาวเมฆ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
31 จุรีย์รัตน์ สำเร็จประสงค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
32 โฉมฉาย ไทยเจริญ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
33 ชนะศักดิ์ จิตตวะนา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
34 ชนานันท กิจนันทการ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
35 ชนิศ ลีธีระประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3 
36 ชไมพร ผ่านสำแดง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
37 ชยธร เครือบุตรดา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
38 ชยานันท์ ลาภเจริญวงศ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
39 ชยานิน  ใจอ่อนน้อม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
40 ชรินทร จันทร์สวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4
41 ชลดา ทองดี เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
42 ชัยนะรินทร์ ทับมะเริง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
43 ชาญณรงค์  หน่อแก้ว ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม
44 ชานุดา เดชธันยกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
45 ชาลินี  ศรีบุญเรือง  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
46 ชินวัฒน์ เกษมมงคลชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
47 ชีวรัตน์ บุญเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
48 ชุลีกร ยิ้มเที่ยง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
49 โชติกา จันทรเมธากุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
50 ฐิติพงศ์ แก้วธรรมานุกูล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
51 ฐิติพร กีรติมโนชญ์ พลอทนิก เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
52 ฐิติรัตฏญานภัค เยี่ยมวิไล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
53 ฐิติรัตน์ กันธะเดช เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
54 ณัฎฐามณี  พรมใบเงิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
55 ณัฐ ทินกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
56 ณัฐกมล ช่างศรี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
57 ณัฐกานต์ อวัยวานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
58 ณัฐนรี แรกเรียง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
59 ณิชาภัทร  ภูริภัสสรกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
60 ดวงพร ปัญญางาม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
61 ดิษยา ถาวรยิ่ง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
62 ตาล สุจิตตานนท์รัตน์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
63 ทศพล พรมประไพ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
64 ทิพย์วรรณ  ปุยสุวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
65 ธงชัย คณานุรักษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
66 ธนา เพ็งเกษม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
67 ธนากร ชุมภูชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
68 ธนาเทพ ลีนิวา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
69 ธนาภา อังวราวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
70 ธัชกร เลิศวรรณการ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
71 ธัญวรัตน์ จิ่วตั้น เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
72 นพรัตน์ หาสุข เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 
73 นพัฐกรณ์ ชุติดาภา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
74 นภวรรณ  หิรัญวิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
75 นรยา ตั้งศิริทรัพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
76 นรินธา สุจิตโต เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
77 นริสา พลอยแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
78 นฤฐัถ สมศรีแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
79 นฤมล บูรณะจุฑานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
80 นิดา สิริกอบกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
81 นิธิภัค สายธนภู เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
82 นิภาภรณ์ สุธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
83 นิรชา แก้วพรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
84 นิรุตติ์ อัยรา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
85 นิศา เสาะสืบงาม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 
86 นุจนันท์ เสรีประชารัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
87 เนตรนภิส วิเศษสุภมิตร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
88 บัณฑิตา   อินทะพันธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
89 บุญญิตา รุจทิฆัมพร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
90 บุญฑริกานต์ วิทิตกรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
91 บุญยาพร  เฟื่องฟูสิน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
92 บุณยกร วงสกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
93 บุณิกา จุลละโพธิ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
94 บุตรี  ศิริวรางกูร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
95 เบญจพร ฤทธิสุทธิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
96 ปฏิญญา รัตนภักดี เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
97 ปนัดดา อภิสิทธิจรูญเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
98 ประกายกานฐ์ ทวีผลสมเกียรติ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
99 ประดิภา กุศลพัฒน์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
100 ประเทืองจิตร บุญเพ็ง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
101 ประเสริฐ โมฬีชาติ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
102 ปราง รอบคอบ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
103 ปวีร์มาศ ภัทรเลิศธัญรักษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
104 ปัทมภัทร์ จงเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
105 ปารัชญ์ โพธิ์เนียม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
106 ปิยภัทร แสงขาว ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
107 ปิยะขวัญ  เชื้อชูชาติ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
108 ปิยาภรณ์ ผลงาม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
109 ปุณยนุช สุทธิกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ
110 เปรมปรีดิ์  หมู่วิเศษ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
111 พงศกร พชรตฤณกร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
112 พงศธร ซื่อพัฒนะ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
113 พงศ์ศิริ เนื้อไม้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
114 พงศ์สุกุล พานแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
115 พชรพล ขาวงาม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
116 พรชัย อมรวิทยาเวช เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  
117 พรชัย  ชัยฤทธิเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
118 พรไพลิน ชลปราณี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
119 พัชรนันท์ เทพส่ง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
120 พัฒน์ธนสรณ์ ฉิมบรรเทิง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
121 พัฒนลักษณ์ อินธิแสน เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
122 พัฒนา รัตนพรรณา ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
123 พิชญา  ดวงรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
124 พิชญาดา ฉลาดการณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
125 พิชัย อภิชาติพันธุ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
126 พิชัย กิจวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
127 พิบูลย์ กิจจานุกิจ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
128 พิไลพร เจติยวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
129 พุฒิวัน วงศ์วิวัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
130 แพร  พิกุลทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
131 ไพโรจน์ ลีลาบูรณะศักดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
132 ไพสิฐ  เนาวศิริ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  
133 ภรณีย์  บัญญัติวรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
134 ภวิกา  ลิ้มอุดมพร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
135 ภักดี วัฒนไตรภพ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
136 ภัทรพร สัมมาเมตต์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
137 ภานุวัต ชารี เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
138 ภาวนา เชื้อศิริ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
139 ภาวินี กุลนานันท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
140 ภีรรัตน์  ภุมรินทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
141 ภูมิฤทัย พุทไธสง เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
142 มงคล แม้นมาลัย ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
143 มงคลชัย ถือตรง เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
144 มณิชญา ประชุม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  
145 มณีกาญจน์ สิงหรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
146 มนชนก แมลงภู่ทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
147 มนัญญา ด่านพิทักษ์กุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
148 มาโนช ศิริพันธุ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
149 มาริษา  ชุ่มวิจิตร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
150 มินตราพร คงเตี้ย เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
 

ต่อ

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
151 มุทิตา ธรรมเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
152 เมธาวิน ไสวเกิดศิริ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
153 เมวดี บัวบุญ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ
154 โมธี ฉิมงาม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
155 รชศักดิ์ ศรีสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
156 รัชดา ฉัตรศานติกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
157 รัชยา วชิราชีวิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
158 รัฐกฤษฏิ์ เปี่ยมปิ่นเศษ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
159 วรกาญจน์ บุญเหาะ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
160 วรจรรย์ เพชรสมุทร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
161 วรพงศ์ วงษ์สำราญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
162 วรพนิต สอนบ้านไผ่ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
163 วรรณรัตน์ รุประมาณ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
164 วราลี บุญรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
165 วริษา สุวรรณประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
166 วสุคม ณรงค์พันธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
167 วัชระ สมวงษ์อินทร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
168 วัฒนศักดิ์  จำละคร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 
169 วันวิสาข์ ชะอุ่ม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
170 วิชญาณี ภูมิพิทักษ์กุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
171 วิภา ศรีโปดก เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
172 วิภาวี รอดปรีชา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
173 วิมลศิริ กิติพัฒนาวุฒิ  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
174 วิลาสินี สุวรรณวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
175 วิไลกร หมู่โสภิญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
176 วีรวุฒิ สมพีร์วงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
177 ศตพร เดิมยิริง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
178 ศรัญญา สันติมงคล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
179 ศรัณยา สมพีร์วงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
180 ศราวุธ ยะมา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
181 ศริญญา สามัคคี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
182 ศศินภา เกินอาษา ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ
183 ศศิพล พุ่มกุมาร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
184 ศศิพิมพ์  ปุรณะพรรค์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
185 ศักดา ฏิระวณิชย์กุล ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
186 ศิริเทพ สุวรรณศรี เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
187 ศิรินภา แก้วประการ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
188 ศิริพร  เหรียญทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
189 ศุทธินี อัครชัยสกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
190 ศุภพัฒน์ ตันติคุณ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
191 ศุภลักษณ์ ปราบศรีภูมิ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 
192 ศุภสัณห์ กลิ่นมาลี เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
193 สมชาย โสมย์ไพศาลศิลป์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
194 สมภพ คุ้มทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  
195 สมศักดิ์ วรรธนะนิตย์ ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
196 สรยา ศิริเพชร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
197 สฤณี กลันทกานนท์ ทองทรง เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
198 สวยสุดา สถิตย์เรืองศักดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
199 สันติ ประหยัดสิน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
200 สันติ ประหยัดสิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
201 สาธวี  ภู่สาระ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
202 สาริศา เวียงชนก เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
203 สาวิตรี ประสงค์พรเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
204 สิทธา ใจเอ็นดู เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
205 สิริพร ปรีชาธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
206 สิริวิชญ มุตตามระ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
207 สุทธิดา พงศ์เลิศนภากร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
208 สุพจน์ จารุสมบัติ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
209 สุพาที กิจค้า เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
210 สุภัฐ ยงพิศาลภพ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
211 สุมิตร ดุรงค์พงษ์ธร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
212 สุรพงษ์ พรรณภัทราพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
213 สุรศักดิ์  เฟื่องวัฒนาพานิช เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
214 สุวพร กิตตินรเศรษฐ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
215 สุวัชชา ฝอยหิรัญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
216 เสาวลักษณ์ พาด้วง เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
217 แสนภูมิ บุณยรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
218 หัสนี ศิริยะราช เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
219 อณัศยา ใจดี เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
220 อดิศักดิ์ ไตรรัตน์วุฒิปัญญา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
221 อติกานต์ สวัสดิไชย ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
222 อนิรุทธ์ วินโกเมนทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
223 อนุพงษ์ จันทรสาขา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
224 อนุรักษ์ ติ๊บบู้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
225 อภิชาติ จิรัฐิติกาลกิจ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
226 อภิญญา สุจิรารัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
227 อภิญญา วิจารณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
228 อภิมาน เจตบุตร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
229 อภิมาน เจตบุตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
230 อภิรดี ตันซู้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
231 อภิวัชร์ ปิตา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม
232 อภิสิทธิ์ บุตรอ่อน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
233 อมรรัตน์ ชุณศาสตร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
234 อมรรัตน์ เจือสุข เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
235 อรวรรณ โกษียาภรณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
236 อรอุมา อมาตยกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
237 อรอุมา จรัสวงศ์ขจร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
238 อัครวัฒน์ อนันตโสภณกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
239 อังคณา คนพูดเพราะ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
240 อังคณา ศรีเชียงสา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
241 อัญชลี เถื่อนสุคนธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
242 อายุวัฑ กีรติมโนชญ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
243 อารยา ตั้งสุนทรธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
244 อินทิพร เพ็งรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
245 เอมอร โอฬารรัตน์มณี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
246 โอภาส ไชยกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม

 

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กวีวุฒิ วิรียะภิวัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 กำลัง  ชุมพลบัญชร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 เกียรติศักดิ์ อุ่ยรุ่งโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 ขวัญชัย จรัสแผ้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 คคนางค์ บูรณะอำนวย เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 จิราภรณ์ ศุภลักษณ์ลาวัณย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 โชคชัย ปัญญาดิลกพงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 ณทยา เจริญวิศาล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 ณัฏฐินี เจริญผล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
10 ณัฐนันท์ คำหอม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 ณัฐพงศ์ กองทผล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
12 ดุสิต ถ่องแท้มุ่งเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 ตะวัน เอื้อความดี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
14 ตันติมา สุวรรณวิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 ถนอม ใยบัวเอี่ยม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 ธาริณี ทับทิม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
17 ธีระวุฒิ สุวัธนะเชาว์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
18 นพวริทธิ์ สุธาศรีโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
19 นี ติรไพบูลย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
20 บุญธาดา สรรพสอน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
21 บุญมี สัญญสุจจารี เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
22 เบญจวรรณ พูลนิล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
23 ปฏิพัทธ์  เรืองวิไลทรัพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
24 ประวิทย์ ชุมเกษียร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3 
25 ประวิทย์ ฤทธิ์เอี่ยม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
26 ปัญญิศา โปติบุตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
27 พณิช ทองสุขานุรักษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
28 พนิตา สุทธิแสน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 
29 พิทักษ์ ชัยรัตน์อาภาพันธ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
30 ภคมน ฮวดบุญถึง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
31 ภาสกร ปิยารัมย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
32 มัทนา เอี่ยมสินวัฒนา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
33 เยาวลักษณ์ พุทธภิรมย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
34 เรณู  สันติบรรณเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
35 ลักษณชัย ธนะวังน้อย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
36 วรา วรงค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
37 วิทวัส ทรงสุจริตกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
38 ศิริรัตน์ ธนาเพิ่มพูลผล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
39 สมชาย คุณากรสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
40 สหรัฐ ศิริอาชาวัฒนา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
41 สักกายธาร์ม เต็มวุฒิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
42 สำราญ บรรณจิรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
43 สุธิดา ลีละตานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
44 สุนันท์ พินิตเกียรติสกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
45 สุรพล ศิริคูณ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
46 สุรพล ศิริคูณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
47 สุรพันธ์ ช. เพ็ชญไพศิษฏ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
48 หทัยพร ไตรรัตนประพันธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
49 อภิรมย์ พารักษา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
50 อรปวีณ์ สการะเศรณี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
51 อรุษ กิจจะอรพิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
52 อุบล ศรีสมบูรณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
 
 

 

รายชื่อกรรมการ ผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กันตพัฒน์ ภาณุพัฒน์วรางค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
2 จุฑามาศ  จัตุชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 เจนภพ สว่างเมฆ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ
4 ธีระยุทธ มหาธีรานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 เนาวรัตน์ สุธัมนาถพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม
6 บุญขวัญ วงษ์อยู่น้อย เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3
7 ปฐมาพร เอมะวิศิษฎ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 มนกานต์ อินทรกำแหง เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 วุฒิชัย กลมเกลียว เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
10 สิริศักดิ์ ชีช้าง เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 สุณี คุณากรสวัสดิ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
12 อุเทน บุญเรือง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 ชุมพล นาครินทร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
14 ลัดดา ตรงวงศา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
15 ณรงค์ สุธัมนาถพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 เจษฎา จิวากานน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  

 

รายชื่อกรรมการ ผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กฤช  แก้วดี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 จตุพร กระจายศรี เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 จีรวรรณ   รบชนะชน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 ดรุณี  ทันตสุวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4   เข้าร่วม ชั้นที่ 4   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม
5 ทวีศักดิ์   ส่งเสริม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 นิคม  สิทธิโอ๊ด ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 บุญขวัญ วงษ์อยู่น้อย ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 ปฏิภาณ  ไชยปัญญา  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 ประวัติ  รัตนภุมมะ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3
10 ปราณี รอดเทียน เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
11 วัชรินทร์ โซ่วิจิตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
12 วิลาวัลย์ บัวหุ่ง เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 สุณี คุณากรสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
14 สุดแถว  อมาตยกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 สุพล เลื่องยศลือชากุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 สุเมธ   ทรัพย์ชูกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
17 อรวรรณ   ฟักขำ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
18 ธวัชชัย ศักดิ์ภู่อร่าม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
19 จีระ สรนุวัตร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
20 ชุมพล นาครินทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม

 

 
รายชื่อผู้สนับสนุน บริษัท เวทอะกริเทค จำกัด ผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 มงคล เจริญรุ่งเรือง เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
2 สถาปนา ยุทธพงษ์ธาดา เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
3 ณัฐณี เจียมวงศ์สิริกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
4 ชยาภัสร์  ขำคม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
5 สุพจน์ จารุสมบัติ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
6 จุฑาทิพย์ พิทยจำรัส เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
7 อรจิรานันท์  เพชรนก เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
8 สุทธิพร อรุโณทัย เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
9 ปฐมทอง นภาอัมพร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
10 เพ็ญประภา  ปลอดทุกข์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
12 มาฆะเพ็ญ  ทรงอาจ เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
14 พลกฤษณ์  หนูศิริ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3
15 หาญ   ศรีศักดา เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3
16 สุรพงศ์     หนูฉ้ง เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1
17 นพดล  สมตน เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
18 โกวิท  เกียรติบุญศรี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
19 ราชันย์  ใจเพียร เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
20 นิติพัฒน์ เมธากุลวิพัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4

 

รายชื่อผู้สนับสนุน บริษัท เวทอะกริเทค จำกัด  ผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 ภาคภูมิ เกียรติจานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1
2 กิตติพล  รัตนกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3

 

รายชื่อวิทยากร  ผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 มธุรวันต์ ทัฬหิกรณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 แนน ช้อยสุนิรชร ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 นิรุตติ์ สุวรรณา ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 รุ่งโรจน์   ธนาวงษ์นุเวช เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 สุวิชัย โรจนเสถียร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 คงศักดิ์  เที่ยงธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 ประวิทย์ บุตรอุดม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 อัจฉริยา ไศละสูต เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 นวพูล จำปานิล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
10 เอกสิงห์ สาเรือง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 ศิโรรัตน์ มัญญะหงษ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
12 ดำเนิน  เสาะสืบงาม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 วิทิตา แก้วประจุ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
14 กรทิพย์ กาญจนไวกูณฐ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 จิโรจ  ศศิปรียจันทร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 ธัญญาเรศ พุทธสุวรรณ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
17 วิชญ์ สัตย์ตระกูลวงศ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
18 ทศพล ธำรงสุวรรณกิจ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
19 อริย์ธัช ลิ้มศตนันท์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
20 ปริญญ์ พาณิชภักดิ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
21 ชาคริต บุตรรักษ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
22 จิตรกมล   ธนศักดิ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
23 สุขุม สนธิพันธ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
24 ปริวรรต พูลเพิ่ม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
25 เผด็จ ธรรมรักษ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
26 อลงกต บุญสูงเนิน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
27 สถิตภัค อัศวราชันย์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
28 รุ่งโรจน์ โอสถานนท์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
29 นภาพงษ์ พงษ์นภางค์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
30 น้ำผึ้ง สื่อมโนธรรม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
31 ไพฑูรย์ ศรีมนตรี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
32 บุญญกฤช ปิ่นประสงค์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม
33 ทักษอร ดวงอุไร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1
34 เบญจพล หล่อสัญญาลักษณ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1
35 อารีย์ ไหลกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม
36 สุวิชา เกษมสุวรรณ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม
37 ปานเทพ  รัตนากร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3
38 พันพิชา สัตถาสาธุชนะ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม
39 เสลภูมิ ไพเราะ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม
40 เจษฎา รุ้งภู่ประดิษฐ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4
41 ธาเนศ อนุศักดิ์เสถียร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4

 

 update031063